PFS4026-24P-370
  • Hãng sản xuất: Dahua
  • Giá: 12,720,000  VNĐ
  • VAT: Chưa bao gồm VAT
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
24 port 10/100Mbps PoE Switch DAHUA PFS4026-24P-370
-Switch PoE hai lớp.
-24 cổng Switch PoE.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Hỗ trợ giao thức spanning tree STP/RSTP.
-Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng.
-Cổng giao tiếp: 2 x 10/100/1000Mbps BASE-T, 24 x 10/100Mbps BASE-T (cấp nguồn PoE).
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤370W
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
-Khả năng chuyển đổi: 24.8G
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -10*C-55*C
-Nguồn điện: 100~240VAC.
-Chống sét: 1KV.
-Kích thước: 442 x 124 x 44.5mm.
-Khối lượng: 2.79kg.
Đặc tính kỹ thuật
Model PFS4026-24P-370
Ethernet port 2 x 10/100/1000 Base-T,
24 x 10/100 Base-T PoE power supply)
PoE  power consumption Each power ≤30W,Total≤370W
PoE protocol IEEE802.3af、 IEEE802.3at
Switching Capacity 24.8G
Packet Forwarding Rate 6.55Mpps
Application Humidity 10%-90%
Power AC 100~240V
Lightning Protection Common Mode 2KV
Differential Mode 1KV
Working Temperature -10℃ ~ 55℃
Weight 2.79kg
Dimension 442 x 124 x 44.5mm
Service Characteristics
Model DH-PFS4026-24P-370
System Username / password: admin/admin
IP Address: 192.168.1.200/24
PoE Budget 370W