PFS4018-16P-250
- Hãng sản xuất: Dahua
- Giá: 9,492,000 VNĐ
- VAT: Chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 tháng
- Tình trạng: Còn hàng
16 port 10/100Mbps PoE Switch DAHUA PFS4018-16P-250
-Switch PoE hai lớp.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Hỗ trợ giao thức spanning tree STP/RSTP.
-Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng.
-Cổng giao tiếp: 2 x 10/100/1000Mbps BASE-T, 16 x 10/100Mbps BASE-T (cấp nguồn PoE).
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤ 30W, Tổng cộng ≤ 250W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 24.8G.
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%.
-Nhiệt độ hoạt động: -10ºC-55ºC.
-Nguồn điện cung cấp: 100~240VAC.
-Chống sét: 1KV.
-Kích thước: 442 x 124 x 44.5mm.
-Trọng lượng: 2.69kg
Đặc tính kỹ thuật
| Model | PFS4018-16P-250 |
| Ethernet port | 2 x 10/100/1000 Base-T |
| 16 x 10/100 Base-T (PoE power supply) | |
| PoE power consumption | Each power ≤30W,Total≤250W |
| PoE protocol | IEEE802.3af, IEEE802.3at |
| Switching Capacity | 24.8G |
| Packet Forwarding Rate | 5.36Mpps |
| Application Humidity | 10%-90% |
| Power | 100 ~ 240VAC |
| Lightning Protection | Common Mode 2KV |
| Differential Mode 1KV | |
| Working Temperature | -10℃ ~ 55℃ |
| Dimension | 442 x 124 x 44.5mm |
| Weight | 2.69kg |
| Service Characteristics | |
| Model | DH-PFS4018-16P-250 |
| System | Username/ password: admin/admin |
| IP Address: 192.168.1.200/24 | |
| PoE Budget | 250W |