PFL2106-4ET-96
- Hãng sản xuất: Dahua
- Giá: 2,640,000 VNĐ
- VAT: Chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 tháng
- Tình trạng: Còn hàng
4-port 10/100Mbps ePoE Switch DAHUA PFL2106-4ET-96
-Switch PoE hai lớp.
-Hỗ trợ chuyển tiếp PoE đường dài lên đến 800 mét với công nghệ ePoE của Dahua.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Công suất PoE: Cổng 1, 2, 3 ≤ 30W, Cổng 4 ≤ 60W, tổng cộng ≤ 96W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 6.8G.
-Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K.
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, nhiệt độ -30ºC-65ºC.
-Nguồn điện cung cấp: 48~57VDC.
-Chống sét: 2KV.
-Kích thước: 150 x 100 x 30mm.
-Trọng lượng: 480g.
Đặc tính kỹ thuật
| Model | DH-PFL2106-4ET-96 |
| Ethernet Port | 1 x 100/1000 Base-X |
| 1 x 10/100/1000 Base-T | |
| 4 x 10/100 Base-T (PoE power supply) | |
| PoE Power Consumption | Port 1, 2, 3 ≤ 30W, Port 4 ≤ 60W, Total ≤ 96W |
| PoE Protocol | IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE |
| Switching Capacity | 6.8Gbps |
| Packet Forwarding Rate | 3.57Mpps |
| Packet Buffer Memory | 1Mb |
| MAC Table Size | 8K |
| Flow Control | Enable by default |
| Humidity | 10%~90% |
| Power | 48~57VDC power adapter |
| Lightning Protection | Common Mode 4KV |
| Differential Mode 2KV | |
| Working Temperature | -30°C~65°C |
| Dimension | 150 x 100 x 30mm |