PFS3110-8P-96
  • Hãng sản xuất: Dahua
  • Giá: 2,052,000  VNĐ
  • VAT: Chưa bao gồm VAT
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
8 port 10/100Mbps PoE Switch DAHUA PFS3110-8P-96
-Switch PoE hai lớp.
-8 cổng Switch PoE.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤ 30W, Tổng cộng ≤ 96W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 7.6G.
-Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -30ºC-65ºC.
-Nguồn điện cung cấp: 48DC~57V.
-Chống sét: 2KV.
-Kích thước: 150 x 100 x 42mm.
-Trọng lượng: 540g.
Đặc tính kỹ thuật
Model DH-PFS3110-8P-96
Ethernet Port 1 x 1000 Base-X
1 x 10/100/1000 Base-T
8 x 10/100 Base-T (PoE power supply)
PoE  Power Consumption Each power ≤30W, Total≤96W
PoE Protocol IEEE802.3af, IEEE802.3at
Switching Capacity 7.6G
Packet Forwarding Rate 4.17Mpps
Packet Bu­ffer Memory 1Mb
MAC Table Size 8K
Flow Control Enable by default
Application Humidity 10%-90%
Power Default DC53V power adapter
Lightning Protection Common Mode 4KV
Differential Mode 2KV
Working Temperature -30℃ ~ 65℃
Dimension  150 x 100 x 42mm