PFS3005-4ET-36
- Hãng sản xuất: Dahua
- Giá: 714,000 VNĐ
- VAT: Chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 tháng
- Tình trạng: Còn hàng
4-Port 10/100Mbps PoE Switch DAHUA PFS3005-4ET-36
- Switch PoE hai lớp.
- Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X.
- Mặc định hoạt động như một switch bình thường với tốc độ 10/100Mbps.
- Cổng giao tiếp: 1*10/100Mbps BASE-T, 4*10/100Mbps BASE-T (cấp nguồn PoE).
- Công suất PoE: mỗi cổng ≤30W, tổng cộng ≤36W.
- Hỗ trợ tối đa 4 camera 2MP.
- Khả năng chuyển đổi: 1G.
- Bộ nhớ lưu trữ MAC: 1K.
- Nguồn điện: 100~240VAC.
- Chống sét: 2KV.
- Kích thước: 170 x 100 x 35 mm.