HDS-HF2120IRPH
- Hãng sản xuất: HDPragon
- Giá: 2,686,000 VNĐ
- VAT: Chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 tháng
- Tình trạng: Còn hàng
Camera IP Dome hồng ngoại 2 Megapixel HDPARAGON HDS-HF2120IRPH
- Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch.
- Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
- Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/ H.265/ H.264+ /H.264/ MJPEG4.
- Tốc độ khung hình cao: 50fps/60fps (1920 x 1080).
- Độ nhạy sáng: Powered by Darkfighter technology, Color: 0.005 lux @ (F1.2, AGC ON), 0 lux with IR.
- Ống kính: 4mm@F1.8 (tùy chọn: 6 mm).
- Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét.
- Chức năng ePTZ (zoom kỹ thuật số).
- Chống ngược sáng thực WDR 120dB.
- Chức năng giảm nhiễu kỹ thuật số 3D DNR.
- Chức năng chống ngược sáng BLC (Backlight Compensation).
- Hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 128GB.
- Vỏ sắt chống va đập.
- Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
- Nguồn điện: 12VDC/ PoE.